[Flyff Vanilla Server ] สังคมแหงมิตรภาพ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำกิจกรรมครับ

Go down

แนะนำกิจกรรมครับ Empty แนะนำกิจกรรมครับ

ตั้งหัวข้อ  mybabyza Fri Mar 19, 2010 2:20 am

อยากให้จีเอมมาที่ลานประลองนะครับ
และให้ทุกคนช่วยกันลุมGMใครจีGMตายก็ได้ของรางวัลไป(จีเอมใส่ของไม่โหดจนเกินไปนะครับ)
GMคงมีจุดสูตรดูว่าใครตีตายด้วยนะครับผม
รางวัลก็ อาวุธ AC/แวมพาย/แรร์120/กาดSTR/STA/DEX/INT/วิ่ง+7 /โจม/MP/HP/ป้องกัน +7เปอร์
แค่นี้ครับขอบคุณครับ

ชื่อตัวละคร •FreeLicK•

บายๆครับ

ขอบคุณมากๆครับ

mybabyza

ขึ้นไปข้างบน Go down

แนะนำกิจกรรมครับ Empty ขอโทษทีครับ

ตั้งหัวข้อ  mybabyza Fri Mar 19, 2010 2:22 am

ขอโทษทีครับผมเมาๆกับการโพส

ลบให้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

mybabyza

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน