[Flyff Vanilla Server ] สังคมแหงมิตรภาพ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ประกาศ !! กิจกรรม ประจำเดือน..

Go down

ประกาศ !! กิจกรรม ประจำเดือน.. Empty ประกาศ !! กิจกรรม ประจำเดือน..

ตั้งหัวข้อ  bluebutter Mon Jun 28, 2010 3:53 pm

สวัสดีค่ะ พี่น้องชาว Vanilla ที่รักทุกท่าน

วันนี้ เดี้ยน "ป้าเจียก" มีกิจกรรมมาบอกข่าวเล่าความค่ะ

นั่นคือ กิจกรรม การประกวด"Miss Vanilla & Vanilla Guy" ค่ะ

กิจกรรมทั้งสองนี้จะจัดทุกๆปลายเดือน และจะสลับกันไปนะคะ

สำหรับ การประกวด Miss Vanilla ครั้งแรกนั้น ก็ได้ผู้ชนะไปแล้ว นั่นคือ "WarRold" ค่ะ
ในเดือนหน้า ก็จะมีการจัดการประกวด Vanilla Guy (31 ก.ค.นี้)ค่ะ

ของรางวัลสำหรับการประกวดก็คือ เงินรางวัล 2500 เรดค่ะ Very Happy

ใครสนใจติดต่อเดี้ยนได้ค่ะ "ป้าเจียก" (ชื่อแบบนี้ไม่มีใครเหมือนหรอก) Cool

ติดตามการจัดกิจกรรมได้เรื่อย ๆ ณ ที่นี่ค่ะ

สำหรับวันนี้ สวัสดีค่ะ Very Happy

bluebutter

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน