[Flyff Vanilla Server ] สังคมแหงมิตรภาพ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Meanz เอ้อ ลืมมีอิกกิจกรรมมาแนะนำครับ

2 posters

Go down

Meanz เอ้อ ลืมมีอิกกิจกรรมมาแนะนำครับ Empty Meanz เอ้อ ลืมมีอิกกิจกรรมมาแนะนำครับ

ตั้งหัวข้อ  mickky01 Wed Jul 14, 2010 7:18 am

อันนี้กะง่ายอีกนั่นแหละครับ Suspect
1. ให้ไปหาอาวุดทอง ที่แมพ Hamoning ตามที่ Gm กำหนดว่ากี่ชิ้นแล้วนำมาแลกเป็นAcหรือแร ที่Gm ครับ
2. ให้จีเอ็มกำหนดด้วยนะครับว่าเป็นอาวุดชนิดไหน ไม่งั้น แลกกันไม่หวั่นไม่ไหวแน่
หุหุ ก็มีเท่านี้แหละครับ ง่าย ชิมิ tongue

mickky01

ขึ้นไปข้างบน Go down

Meanz เอ้อ ลืมมีอิกกิจกรรมมาแนะนำครับ Empty Re: Meanz เอ้อ ลืมมีอิกกิจกรรมมาแนะนำครับ

ตั้งหัวข้อ  bluebutter Fri Jul 16, 2010 8:30 pm

mickky01 พิมพ์ว่า:อันนี้กะง่ายอีกนั่นแหละครับ Suspect
1. ให้ไปหาอาวุดทอง ที่แมพ Hamoning ตามที่ Gm กำหนดว่ากี่ชิ้นแล้วนำมาแลกเป็นAcหรือแร ที่Gm ครับ
2. ให้จีเอ็มกำหนดด้วยนะครับว่าเป็นอาวุดชนิดไหน ไม่งั้น แลกกันไม่หวั่นไม่ไหวแน่
หุหุ ก็มีเท่านี้แหละครับ ง่าย ชิมิ tongue

แล้วถ้าคนที่มีอยู่แล้วจะไม่ใช่วิธีกลโกงหรือคะ ?

bluebutter

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน